Rất dzui khi bạn truy cập 4rum của Lớp YB-K36 đáng iu!^^

SẮP ĐIÊN ÙI

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

SẮP ĐIÊN ÙI

Bài gửi by conangdethuong on 04/10/11, 10:35 pm

CHẮC TỚ ĐIÊN MẤT,CÓ AI GIẢI ĐÁP THẮC MẮC DÙM TỚ KHÔNG?
PHƯƠNG POST NHIỀU BÀI LÊN LẮM KHÔNG BIẾT CÁC BẠN CÓ ĐỌC ĐƯỢC KHÔNG MÀ SAO TỚ KIẾM MÀ CHÚNG KHÔNG CÓ HIỆN TRÊN DIỄN ĐÀN VÂY?TỚ THẤY NÓ CHẠY Ở DƯỚI LATEST TOPICS MÀ,SAU KHI MỞ CHỦ ĐỀ CUẢ CÁC BẠN LẠI KHÔNG CÓ BÀI VIẾT CUẢ TỚ VÂY? HAY TẠI TỚ SÀM QUÁ NÊN AMIN DELETE ÙI HAY TẠI KHÔNG AI TRẢ LỜI NÊN NÓ CHÌM MẤT TIÊU UI HAY VÌ LÍ DO KHÁC VÂY?HUHUHU,BUỒN QUÁ QUẨN TRÍ MẤT THÔI. AI ĐÓ GIẢI ĐÁP DÙM TỚ ĐI.BA CÁI VỤ NÀY CHẢ BIẾT GÌ CẢ! HIC HIC
conangdethuong

Danh vọng : 0

Xem lý lịch thành viên

Re: SẮP ĐIÊN ÙI

Bài gửi by UmiiiMrL on 04/10/11, 10:51 pm

biết là phương bực cái vụ đó lắm, nhưng cái topic này phương post sai mục ùi.. mod chuyển wa Hỏi-Đáp dùm

Ban chủ cái ban

Danh vọng : 12

Xem lý lịch thành viên http://amway.forum-viet.com/

Bài gửi by Cerberus1707 on 04/10/11, 11:14 pm

- Trả lời Phương: BQT Diễn đàn ko hề xóa 1 bài viết nào của bất cứ ai cả ... các bạn luôn có quyền viết bài và bài viết của các bạn luôn có quyền tồn tại (Trong thời gian nào thì còn tùy bài viết ấy về vấn đề gì ... nếu bài viết có mang tính phản động, chính trị, ... hay những vấn đề gì như vậy thì BQT mới xóa bỏ ..) Còn Phương nên kiểm tra lại xem, nếu bài viết của Phương ko được đăng thì vấn đề có thể do nghẽn mạng ... 1 kinh nghiệm cho Phương khi viết các bài dài thì nên viết bằng Word trước ròi sau đó Post qua Diễn đàn sẽ tiện lợi và đảm bảo hơn.
Thân chào !

Cerberus1707
Admin
Admin

Danh vọng : 3

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by Ke_Thu_Ba on 04/10/11, 11:48 pm

ờ hở, tui cũng bị hoài nè. post bài rồi mà hồi nhìn lại lại chẳng thấy đâu. Ngồi ngẫm nghĩ một hồi lại nhớ ra là mình chưa có nhấn vào nút send mà đã tắt trình duyệt. huhu, hok chừng P lại giống tui ik

Một lần, hai lần rồi nhiều lần... Dẫu biết rằng người đã mất, tình đã tan nhưng sao lòng còn mãi vấn vươn? Là định mệnh nghiệt ngã hay số phận trớ trêu? Kí ức là vết hằn không thể nhòa nơi trái tim nhỏ bé... Một lần nữa nỗi đau lại trỗi dậy ...a trip without me...

Ke_Thu_Ba
Quản lý ảnh
Quản lý ảnh

Danh vọng : 6

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by conangdethuong on 05/10/11, 10:53 pm

phương đã send ùi,mà chắc tại phương khùng khùng điên điên vì đó,ah cảm ơn các bạn nhiều nha. TỚ POST NHẰM CHỦ ĐỀ VÌ KHÔNG RÀNH HJHJ,ĐẾN KHI XONG ÙI MỚI BIẾT NHẦM,MÀ CŨNG KHÔNG BIẾT CẮT QUA NÊN ĐỂ ĐẠI LUÔN XL CÁC BẠN NHA HJHJ
conangdethuong

Danh vọng : 0

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang