Rất dzui khi bạn truy cập 4rum của Lớp YB-K36 đáng iu!^^

ko có gì

:: Thông báo :: Lớp :: Phong Trào

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

ko có gì

Bài gửi by jiji on 17/03/11, 11:39 pm

....

Được sửa bởi akai ngày 18/03/11, 02:50 pm; sửa lần 1.
jiji

Danh vọng : 32

Xem lý lịch thành viên

Re: ko có gì

Bài gửi by Cerberus1707 on 18/03/11, 01:33 pm

-Nhận định khách quan chút đi, phải thẳng thắn thừa nhận thất bại mới tiến bộ đc !!!
- Thứ 1: cả 2 bàn thắng của đội ta 100% toàn do nỗ lực cá nhân cả thôi, ko có tình huống nào phối hợp rõ nét !!!
- Thứ 2: ông nói ép sân là hơi quá, thực chất 2 đội đá ăn miếng trả miếng nếu như ko muốn nói đội ta bị đội bạn ép sân !!!
- Thứ 3: lớp ta cứ mang tiếng vs lối chơi kĩ thuật phối hợp ngắn, nhanh hay đại loại gì gì đó nhưng thực sự là ko có gì cả, luôn bị đối phương áp sát nhanh, dễ dàng mất bóng tì đè ko lại !!!
- Thứ 4: ông nói trận đầu tiên thiếu hụt lực lượng nên phòng ngự lỏng lẻo ?! Thế trân thứ 2, dư lực lượng nên phòng ngự lỏng lẻo hay gì ?! Thực chất nếu muốn lấy 1 CLB nào đó để thể hiện lối đá của lớp ta hiện nay thì đó là ARS !!! Tấn công đẹp mắt nhưng phòng ngự dở tệ, nếu ko muốn nói là lớp ta cũng tấn công chưa có gì là hay !
- Thứ 5: quá gò bó vì đội hình cũ, những nhân tố mới ko có cơ hội thể hiện trình độ: ví như T.Anh bắt T.Anh đá hậu vệ cánh !? Trí đá cũng rất tốt đặc biệt là những tình huống cố định và những cú sút xa nhưng cơ hội dành cho Trí thì sao, chỉ là 1 con số 0 tròn trĩnh ! Còn Lộc thì đá tốt nhưng lại quá ít cơ hội, Fec Đây công nhận chụp tốt thật nhưng Đây vẫn đá khá tốt ở những vị trí khác đặc biệt là hậu vệ trụ, ai đã xem trân đầu tiên chúng ta đá thì sẽ thấy, nếu ko có Đây thì tỉ số trận đấu ko thể là 3-3 đc, đó sẽ là 1 trận thua dành cho lớp ta ! Nếu phòng ngự tốt thì nói thật, chả cần thủ môn hay làm gì !!!
- Có tí ý kiến, hi vọng mọi ng tự rút ra những chiến thuật hợp lí cho những trận đấu sau, những giải đấu sau !

Cerberus1707
Admin
Admin

Danh vọng : 3

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by jiji on 18/03/11, 02:37 pm

kể như tôi bình luận sai đi!
jiji

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by jindovn on 18/03/11, 08:56 pm

thôi, có gì đâu, đừng nhắc nữa. Còn 1 trận nữa mà. Nói chung là mấy bạn thấy đá sao mà tốt thì đá thôi. Mình ko có ý kiến. Vui là chính mà, đừng có nóng nảy. Mình cảm thấy là lúc này nói cũng ko có nhiều thay đổi đâu. Xong giải này rồi họp thì mún nói gì nói. Phải biết kiềm chế và nhẫn nhịn ^^ rồi sẽ có 1 ngày tươi đẹp thôi, hihi.
@Thông: bữa trước tui xin lỗi nghe, đi mà ko báo ông biết, nhưng mà tui quay lại đứng đợi ông cũng lâu lắm, mà hok thấy ra, gọi đt ko đc, tui mới đi về rồi gặp Tập, Tập nói là ông về với Duy. Thật lòng xin lỗi. hjxhjx, hok có giận gì đâu nghe.

Admin

Danh vọng : 26

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by o0Mr.GunLee0o on 18/03/11, 10:54 pm

Haizoooooooo!!!! Bỏ qua một bên mấy cái chuyện cỏn con này đi. Lo tập trung đá tốt với YC kìa. Với lại cũng cần giành thời gian cho việc cắm trại nữa kìa... YB vô đối mà, thắng thua gì cũng là YB thôi. Đoàn kết là chết hết mà ^.^
o0.Thông.0o Hồi chiều có nghe ông nói là Trí nó giận nó bỏ về, rồi ông về với thằng mê gái hôm nay không đi tiếp làm bảng tên trại_Trần Duy, mà tui quên nói với ông là bữa tối đó ra về có gặp Trí đứng đợi ông ở ngoài đường, nên chắc là hiểu lầm rồi. không có giận gì đâu, bởi vậy bỏ cái ý định đó đi nha, tui thấy không được rồi đó. keke[i]
o0Mr.GunLee0o
Quản lý thông tin
Quản lý thông tin

Danh vọng : 0

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by Super Men on 18/03/11, 11:28 pm

Thấy ông QAnh nói cũng có lí quá chứ. Về lực lượng thực ra lớp mình cũng có thừa, những cầu thủ vẫn được coi là nằm trong đội hình chính không phải lúc nào đá tốt hơn những cầu thủ còn lại. Bằng chứng là trận đấu...thừa lực lượng (như QAnh nói) vẫn mang lại sự tranh cãi như thường. Vì thế phải tạo điểu kiện cho những cầu thủ khác ra sân. Cứ kiểu này thì tui nghĩ sau này những trận đấu sẽ chỉ còn chơi với các "cầu thủ chính" thôi chứ ko còn dự bị nữa đâu.
Còn cái nữa:ai dám bảo là mình chưa bao giờ phạm sai lầm không? trong đá bóng đôi khi phạm sai lầm là chuyện bình thường, ngay cả các siêu sao cũng có lúc phạm sai lầm(như Beckham đá Penalty.. bắn chim vậy). Vì vậy đừng nên nặng tiếng với nhau, dễ dẫn đến mất đoàn kết lắm. Hãy để cho họ cơ hội sửa sai. Cầu thủ mà xuống tinh thần thì đá đấm gì được nữa.
Super Men

Danh vọng : 1

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by jiji on 19/03/11, 05:33 pm

......................
jiji

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by jindovn on 19/03/11, 06:09 pm

thôi, được rồi, dù gì thì cũng còn 1 trận nữa. Đừng đấu đá nữa, vui vẻ gì đâu. Ráng đi. Giải 3 cũng là có giải, anh em được cộng điểm rèn luyện, hehe. Vui là chính mà điểm rèn luyện là 10. hehehe. Giỡn thôi. Ráng thắng đi anh em. Mà rốt cuộc là mình gặp ai zị?

Admin

Danh vọng : 26

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi by NeMo on 21/03/11, 12:58 pm

thôi bỏ qua đi. phong độ là nhất thời đẳng cấp là mãi mãi từ từ chúng ta sẽ có lại thời hoàng kim thôi. hahahahahaha thắng thua là chuyện bình thường thôi. có ý chí quyết tâm là được.

mời mọi người ghé nhà chơi nhe:
http://nemo18192.wordpress.com
YH: va_mouse_o0o_o0o_18192.

xem ALBUM ảnh độc tại đây nè
NeMo
Quản lý mục cảm xúc
Quản lý mục cảm xúc

Danh vọng : 8

Xem lý lịch thành viên http://nemo18192.wordpress.com

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content